Sending
User Review
( votes)
+1
+1
+1
+1
+1
+1
+1
Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors
Kiruba Store - Online Shopping Store in India

கிரிமினல் ஜஸ்டிஸ் சீசன் 2 விமர்சனம்
கிரிமினல் ஜஸ்டிஸ் : மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் உள்ள குற்றவியல் நீதி
மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் உள்ள குற்றவியல் நீதி: பங்கஜ் திரிபாதி, அனுப்ரியா கோயங்கா, கீர்த்தி குல்ஹாரி, தீப்தி கடற்படை, மிதா வஷிஷ்ட், ஆஷிஷ் வித்யார்த்தி, ஜிசு செங்குப்தா, ஷில்பா சுக்லா ஆகியோர் இதில் நடித்துள்ளனர்.
மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் குற்றவியல் நீதி என்ற இந்த கதையின் இயக்குனர்கள்: ரோஹன் சிப்பி மற்றும் அர்ஜுன் முகர்ஜி.

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

இந்திய நீதியியல் அமைப்பு பல குறைபாடுகளை உடையது, சில நேரங்களில் இந்த நீதிகள் கூட சிலருக்கு அநீதிகளாக மாறும் என்பது நன்கு ஆவணப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட ஒரு உண்மை. வக்கீல் தொழில் செய்பவர்களுக்கு அது நன்கு தெரியும், நீதிபதிகள் மற்றும் அவர்களைச் சார்ந்த சம்பவங்கள் அவர்கள் எடுக்கும் முடிவகள் போன்றே, திரைப்படங்களும் நிகழ்ச்சிகளும் அவர்கள் போன்றே தயாரிக்கப்படுகின்றன. கிரிமினல் ஜஸ்டிஸ் மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் சீசன் இரண்டு நம்மை அந்த நீதிமன்ற சூழலில் மிக ஆழமாக அழைத்துச் செல்கிறது, மேலும் அதைப் பார்க்க புதிய ஒரு கண்ணோட்டதில் செல்ல வேண்டியுள்ளது. சீசன் 1 தி நைட் ஆஃப் படத்தின் ரீமேக் என்றாலும், இந்த சீசன் அசலின் சுழற்சியாகும், கடந்த பருவத்தில் நாம் சந்தித்த மாதவ் மிஸ்ரா (பங்கஜ் திரிபாதி) உடன், இது தலைப்புச் செய்தியாக இருந்தது.

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

இந்த வெப் தொடரின் கதைக்களம் அதன் டிரெய்லரிலேயே மிக தெளிவாக வெளியிடப்பட்டது, எனவே இந்த சீசனில் உண்மையில் என்ன நடக்கப்போகிறது என்று ஒரு பரபரப்பை ஏற்படுத்துவதாக.இது அமைந்தது கதை ஆரம்பிக்கும் போது. பிக்ரம் சந்திரா ஒரு நல்லவசதியான, மகிழ்ச்சியான மற்றும் பணக்கார குடும்பம். மேலும் பிக்ரம் சந்திரா ஒரு இறக்க மானபன்மயுடைய ஒரு வக்கீலாக ஒரு வழக்கை ஒரு ஏழை குடும்பத்துக்கு வாதாடி வெற்றி பெற்று கொடுக்கிறார், அவரது மனைவி அனு, மற்றும் அவருக்கு குறுக்கெழுத்து செய்வதை விரும்பும் 12 வயது மகள் ஆகிய இருவரை தன் வீட்டில் கொண்டிருப்பதாகக் காட்டப்படுகிறார். ஆனால் முதல் எபிசோடின் முடிவில், சந்திரா கத்தியால் குத்தப்பட்டிருப்பதைப் போல முடிகிறது. இந்த தொடர்- நல்ல ஒரு குடும்பம் சிதைந்து போவதைக் காட்டுகிறார்கள், மேலும் தன் பின்பக்கம் இரத்தத்தில் நனைந்த இரவு கவுனில் அனு சாலையோரம் சுற்றித் திரிவதைக் காட்டுகிறார்கள். நிச்சயமாக, இதை பார்பதர்க்காக நம்முடைய ஆர்வத்தைத் இது தூண்டுகிறது,

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors
Aztec Technologies - Domain and Hosting Company

பின்பு அனு கைது செய்ய படுகிறார், ஆனால் அவருக்காக வாதாட எந்த வக்கீலும் முன்வரவில்லை, எனவே காவல்துறையே அவருக்கு வக்கீலை ஏற்பாடு செய்கிறது. அனுவுக்காக முன்வந்த, மிகவும் அந்த வழக்கை ஆழமகா ஆராயக்கூடியா, நகைச்சுவையான வழக்கறிஞரான மாதவ் மிஸ்ரா உள்ளே வருகிறார். அவர் சீசன் ஒன்றில் இருப்பது போன்று அதே மாதவ் மிஸ்ராவாகத்தான் காணப்படுகிறார், கூர்மையான நாக்கு மற்றும் விரைவான புத்திசாலித்தனம் கொண்டவர், ஆனால் எவ்வளவு குற்றவாளியாக இருந்தாலும் தனது வாடிக்கையாளர்களைப் பாதுகாக்க எதையும் செய்வார். அவருடன் நிகாத் உசேன்.

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

இந்த கதையில் வரும் சம்பவங்கள் அனைத்தும் மெதுவாகத்தான் நகர்கிறது. இதை பொறுமையாக இருந்து பார்க்க பார்க்கத்தான் ஒவ்வொரு சுவார்ஸ்யங்களும் கதையின் போக்கும் நமக்கு புரியும். அதில் பின்னபட்டிருக்கும் முடிச்சுகள் அவிழ்வதற்கு அதை நாம் பொறுமயுடன் பார்க்க வேண்டியது மிக அவசியமாக அமைகிறது. குற்றவியல் நீதி சீசன் 2 வெற்றிபெறுவதற்கு மிக முக்கிய காரணம் அந்த கதையில் ஒரு பெண்ணுக்கு அவளின் நான்கு சுவத்திற்குள் நடைபெறும் பாலியல் குற்றத்தை மையப்படுத்தி எடுக்கப்பட்டதே ஆகும். குற்றவியல் நீதி அமைப்பில் பெண்களும் அவர்களின் மன நிலைப்பாடும் அவர்கள் அனுபவிக்கும் பாலியல் கொடுமையின் தொடர்ச்சியே அதன் கருப்பொருளாகும். மேலும் இதில் உள்ள மர்மங்கள் அனைத்தும் சிறைச்சாலையில் தான் வெளிவருகின்றன.

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

அனுவின் எதிர்பாராத கூட்டாளிகளிடமிருந்து, அவரது கைதிகளிடமிருந்து தீர்ப்பை எதிர்கொள்வது வரை, அனுவின் பயணம் வெவ்வேறு கண்ணோட்டங்களில் பின்னப்பட்டுள்ளது. மும்பையில் உள்ள தனது வசதியான குடியிருப்பில் இருந்து இந்த நெருக்கடியான ஜெயில் வாழ்க்கையில் அனு தன் பயணதை தொடர்வது, அங்கு கழிப்பறை அவளுடைய அருகில் நிரம்பி வழிவதை சகிக்க முடியாமல் தவிப்பது, மேலும் ஒவ்வொரு ரொட்டிக்கும் அவள் போராட வேண்டி வருவது எல்லாம் பார்ப்பவர்களின் மனத்தை நெகிழ்ச்செய்துவிடும்,

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

ஆனால் இது சிறையில் உள்ள பெண்களைப் பற்றிய ஒரு தொடர் இல்லை. இது பெண்கள் மற்றும் சமூகத்தில் மற்றும் சில சமயங்களில் சுவாசிக்க அவர்கள் செய்யும் போராட்டம் பற்றியது. இது எல்லா இடங்களிலும் பெண்கள் எதிர்கொள்ளும் தினசரி தொடர்புடைய விஷயங்களைப் பற்றியது. இது ஒரு பெண்ணைப் பற்றியது, அவளது செயல்களுக்காக உடனடியாகத் தீர்மானிக்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் ஒரு ஆண் உண்மையில் கொலையிலிருந்து தப்பிக்க முடியும். இது ஆணாதிக்கத்தின் கருத்தைப் பற்றியது, பெண்கள் எத்தனை முறை அதை இயக்குகிறார்கள். இது ஆண்கள் ஆதிக்கம் செலுத்தும் பணியிடத்தில் பெண்கள் ஒப்புக்கொள்ளப்படுவதற்கான உரிமை பற்றியது. இது பெண்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான உரிமை, அல்லது வேண்டாம் என்று சொல்வது, தங்குவது அல்லது வெளியேறுவது பற்றியது. பாலியல் சம்மதத்திற்கும் ஒரு ஒப்புதல் இருக்கிறது, ஆனால் இந்த பிரச்சினைகள் எதுவும் இத்தோடு மூழ்கிப்போவதில்லை அல்லது ஆதிக்கம் செலுத்துவதில்லை, அவை அனைத்தும் தடையின்றி கலக்கின்றன..

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

கதை பத்து மாதங்களில் பரவியுள்ளது, மேலும் நிகழ்ச்சியின் பெரிய சொற்பொழிவு உள்ளார்ந்த தீவிரத்தன்மை கொண்டதாக இருந்தாலும், மாதவ் மற்றும் அவரது மனைவி ரத்னா (குஷ்பூ ஆத்ரே நடித்தார்) பேன்டர் போதுமான அழவு தங்களது நகைச்சுவையின் மூலம் தொடரை சுவராஸ்யமாக கொண்டு செல்கிறது சிரிப்புடன், நீதிமன்றத்தில் சுருக்கங்களையும் விசாரணைகளையும் கையாளும் போது திரிபாதியை கைகளில் மெஹெண்டியுடன் பார்ப்பது மிகவும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. ஆனால் திரிபாதியை தொடரில் எப்ப வருவார் என்ற ஏக்கத்தை பரப்வர்களுக்கு கொண்டுவரும் மேலும் அவர் இந்த தொடரின் மூலம் இந்த ஆண்டு அவர் ஒரு நட்சத்திர நடிகர் என்ற பெருமையை பெற்றிருக்கிறார்.

Criminal Justice Season 2 Review - Criminal Justice - Behind the Closed Doors

மிதா வஷிஷ்ட், தீப்தி நேவல், ஷில்பா சுக்லா மற்றும் பலர் அடங்கிய ஒரு நட்சத்திர குழும நடிகர்கள், இந்த தொடரின் செயல்திறன் வாரியாக கதாயின் சுவார்ஸ்யத்தை கைவிடாமல் பார்த்துக் கொள்கிறார்கள். 1992 ஆம் ஆண்டு மோசடி: தி ஹர்ஷத் மேத்தா கதை, கிரிமினல் ஜஸ்டிஸ் : மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால், மக்கள் தவறவிடக் கூடாது என்பதில் அப்லாஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் இதனை தயாரித்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. முக்கியமாகா பார்வையாளர்களுக்கு இந்த கதையை பொறுமையாக பாருங்கள், கதையை கவனம் பாருங்கள், இல்லையென்றால் அதில் சில விவரங்களை நீங்கள் புரிய முடியாமல் போகலாம். முக்கிய குறிப்பு இந்த தொடர் ஒரு பெண் தன் கணவனால் அன்றாடம் அனுபவிக்கும் குத செக்ஸ் டார்ச்சரை மய்யப்படுத்தி உருவாக்கபட்டுள்ளது.

Follow @ Google News: கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் அறிவியல்புரம் இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து பின்தொடருங்கள்!!! தற்போதைய செய்திகளை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

அறிவியல்புரம் YouTube வீடியோக்களை கண்டுகளிக்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்

Corona Safety Methods
+1
+1
+1
+1
+1
+1
+1

About Post Author