+1
+1
+1
+1
+1
+1
+1
Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!
Kiruba Store - Online Shopping Store in India

அமேசான் நிறுவனர் ஜெஃப் பெசோஸை முந்திக் கொண்டு எலோன் மஸ்க் உலகின் மிகப் பெரிய மற்றும் நம்பர் 1 பணக்காரராக உருவெடுத்துள்ளார். எலக்ட்ரிக் கார் நிறுவனத்தின் பங்கு விலை அதிகரித்த பின்னர் டெஸ்லா மற்றும் ஸ்பேஸ்எக்ஸ் தொழில்முனைவோரின் நிகர மதிப்பு 185 பில்லியன் டாலர் (6 136 பில்லியன்) தாண்டியுள்ளது. அவரது வெற்றியின் ரகசியம் என்ன? வணிகத்தில் வெற்றிபெற எலோன் மஸ்கின் வழிகாட்டிகள் யார் எது? வாங்க பார்க்கலாம்.

இது பணத்தைப் பற்றியது அல்ல: இது எலோன் மஸ்க்கின் வணிக அணுகுமுறைக்கு முற்றிலும் மையமானது. 2014-இல் அவர் ஒரு செய்தி நிறுவன நேர்காணலில் அவர் கூறும்போது நான் எவ்வளவு பெரிய பணக்காரன் என்று எனக்கு தெரியாது என்று கூறியுள்ளார். மேலும் “இங்கு எங்கும் பணக் குவியல் இருப்பது போல் இல்லை” என்று அவர் கூறினார்.

“டெஸ்லா, ஸ்பேஸ்எக்ஸ் மற்றும் சோலார்சிட்டி ஆகியவற்றில் எனக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான வாக்குகள் உள்ளன என்பது உண்மை தான், ஆனால் உண்மையான வாக்குகள் சந்தையில்தான் உள்ளது. செல்வத்தைத் தேடுவதற்கு எதிராக அவரிடம் வேறு எதுவும் இல்லை “இது ஒரு நெறிமுறை மற்றும் நல்ல முறையில் செய்யப்பட்டால் மட்டுமே”, ஆனால் அது அவரைத் தூண்டுவதில்லை என்று கூறியுள்ளார்.

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!
Aztec Technologies - Domain and Hosting Company

ஆனால் என்னுடைய அணுகுமுறை நிச்சயமாக செயல்படுவதாக எனக்கு தெரிகிறது. அயர்ன் மேன் புகழ் டோனி ஸ்டார்க்கை ராபர்ட் டவுனி ஜூனியர் சித்தரிப்பதற்கான நிஜ வாழ்க்கை உத்வேகம், 2014 இல் நாங்கள் பேசியபோது 10 பில்லியன் டாலர் மதிப்புடையது. அவரது மின்சார கார் நிறுவனமான டெஸ்லா குறிப்பாக சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளது. அதன் மதிப்பை டாலர் 700 பில்லியனுக்கும் அதிகமாக எடுத்துச் செல்ல, பங்குகளின் மதிப்புகள் கடந்த ஆண்டில் அதிகரித்துள்ளன. அதற்காக நீங்கள் ஃபோர்டு, ஜெனரல் மோட்டார்ஸ், பி.எம்.டபிள்யூ, வோக்ஸ்வாகன் மற்றும் ஃபியட் கிறைஸ்லர் ஆகியவற்றை வாங்கலாம், மேலும் ஃபெராரி வாங்குவதற்கு இன்னும் போதுமான அளவு உள்ளது.

ஆனால் இந்த ஆண்டு 50 வயதாகும் மஸ்க், பணக்காரனாக இறப்பார் என்று எதிர்பார்க்கவில்லை. தனது பணத்தின் பெரும்பகுதி செவ்வாய் கிரகத்தில் ஒரு தளத்தை உருவாக்க செலவிடப்படும் என்று தான் நினைப்பதாகவும், இந்த திட்டம் தனது முழு செல்வத்தையும் பயன்படுத்தினால் ஆச்சரியப்பட மாட்டேன் என்றும் அவர் துணிவுடன் கூறியுள்ளார். உண்மையில், பில் கேட்ஸைப் போலவே, எலன் மஸ்க் தனது வாழ்க்கையை வங்கியில், பில்லியன்களுடன் முடித்திருப்பதை தோல்வியின் அடையாளமாகக் கருதுவார், ஏனெனில் அவர் அந்த பணத்தை நல்ல பயன்பாடுகளுக்கு வைக்கவில்லை.

எதில் ஆர்வமாக உள்ளீர்களோ அதை செய்யுங்கள்: செவ்வாயில் தளம் அமைப்பதுதான் எலோன் மஸ்கின் வெற்றிக்கான திறவுகோல் என்று நம்புவதற்கான ஒரு சாவி. “எதிர்கால நிகழ்வுகள் சிறப்பாக இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்” என்று கூறியுள்ளார் அப்படியென்றால் “வாழ்க்கையை சிறப்பாக மாற்றும் இந்த புதிய அற்புதமான விஷயங்களை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள் என்றுதான் அர்த்தம்”

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

ஸ்பேஸ்எக்ஸ்-யை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். அமெரிக்க விண்வெளித் திட்டம் பெரிய லட்சியங்களை கொண்டு இல்லை என்று அவர் விரக்தியடைந்ததால், தான் ஸ்பேஸ்எக்ஸ் நிறுவனத்தை அமைத்ததாக அவர் கூறியுள்ளார் “நாங்கள் பூமியைத் தாண்டி முன்னேறுவோம், ஒரு நபரை செவ்வாய் கிரகத்தில் வைக்க வேண்டும், சந்திரனில் ஒரு தளத்தை அமைக்க வேண்டும், மற்றும் சுற்றுப்பாதையில் அடிக்கு அடி விமானங்கள் உள்ளன என்பது அனைவருக்கும் தெரியும்” என்று அவர் தெரிவித்துள்ளார்அந்த செய்தி பதிவில் மேலும்,

அது நடக்காதபோது, ​​”செவ்வாய் ஒயாசிஸ் மிஷன்” என்ற யோசனையை அவர் கொண்டு வந்தார், இது சிவப்பு கிரகத்திற்கு ஒரு சிறிய கிரீன்ஹவுஸை அனுப்புவதை நோக்கமாகக் கொண்டது. மக்கள் மீண்டும் விண்வெளி பற்றி உற்சாகப்படுத்தவும், நாசாவின் வரவு செலவுத் திட்டத்தை அதிகரிக்க அமெரிக்க அரசாங்கத்தை வற்புறுத்தவும் யோசனை இருந்தது. அவர் தரையில் இருந்து வெளியேற முயற்சிக்கும்போது தான் பிரச்சினை “விருப்பமின்மை, மட்டுமே தவிர போகும் வழியின் பற்றாக்குறை” அல்ல என்பதை உணர்ந்தார்.

விண்வெளி தொழில்நுட்பம், தேவைப்படுவதை விட மிகவும் விலை உயர்ந்தது. இதனால், வோய்லா என்ற உலகின் மலிவான ராக்கெட் ஏவுதல் வணிகம் இத்ன மூலம் பிறந்தது. இங்கே முக்கியமான செயல் என்னவென்றால், அதனை உருவாக்கியது பணம் சம்பாதிப்பதற்கு அல்ல, மாறாக செவ்வாய் கிரகத்தில் ஒரு மனிதனை தரையிறக்குவது. ஒரு முதலீட்டாளரைக் காட்டிலும் தன்னை ஒரு பொறியியலாளராகக் கருதுவதாகவும், காலையில் அவரை எழுப்புவது தொழில்நுட்ப சிக்கல்களைத் தீர்ப்பதற்கான விருப்பம் என்றும் மஸ்க் அந்த செய்தி குறிப்பில் கூறியுள்ளார்..

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

வங்கியில் இருக்கும் டாலர்களை விட, தொழில் நுட்ப சிந்த்னைகளே அவரது முன்னேற்றத்தின் அளவுகோல். தனது வணிகங்களை சமாளிக்கும் ஒவ்வொரு இடையூறும் அதே பிரச்சினையை தீர்க்க முயற்சிக்கும் அனைவருக்கும் உதவுகிறது என்பதை அவர் அறிவார் – அது எப்போதும் செய்கிறது. அதனால்தான், நாங்கள் சந்திப்பதற்கு சற்று முன்னர், உலகளவில் மின்சார வாகனங்களின் வளர்ச்சியை விரைவுபடுத்துவதற்காக டெஸ்லாவின் அனைத்து காப்புரிமைகளையும் அனைவருக்கும் வழங்க போவதாக தொழில்முனைவோர்களுக்காக அவர் அறிவித்திருந்தார்.

பெரிய சிந்தனைகளுக்கு பயப்பட வேண்டாம் – இது எலோன் மாஸ்கின் ஒரு மிகப்பெரும் பலம்: எலோன் மஸ்க்கின் வணிகங்களைப் பற்றி உண்மையிலேயே குறிப்பிடத்தக்க விஷயங்களில் ஒன்று, அவை எவ்வளவு துணிச்சலான முடிவுகள் என்பதுதான். கார் துறையில் புரட்சியை ஏற்படுத்தவும், செவ்வாய் கிரகத்தை காலனித்துவப்படுத்தவும், வெற்றிட சுரங்கங்களில் அதிவேக ரயில்களை உருவாக்கவும், ஆர்டிபிஷியல் இண்டெலிஜென்ஷை-ஐ மனித மூளையில் ஒருங்கிணைக்கவும், சூரிய சக்தி மற்றும் பேட்டரி மின்சார தொழில்களை மேம்படுத்தவும் அவர் விரும்புக்கிறார்.

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

இங்கே ஒரு பொதுவான நூல் உள்ளது. அவரது திட்டங்கள் அனைத்தும் 1980 களின் முற்பகுதியில் ஒரு குழந்தை இதழில் நீங்கள்(காமிக்ஸ்) காணக்கூடிய எதிர்கால கற்பனை சிந்தனைகள் இதை வைத்துக் கொள்ளுங்கள், அவரது சுரங்கப்பாதை வணிகத்தை “தி போரிங் கம்பெனி” என்று தற்போது அழைக்கப்படுகிறது.

தென்னாப்பிரிக்காவில் ஒரு குழந்தையாக எலன் படித்த புத்தகங்கள் மற்றும் திரைப்படங்களால் அவர் அவைகளால் ஈர்க்கப்பட்டார் என்பதில் மஸ்க் மறைக்க எந்த ரகசியமும் அதில் இல்லை. இது நம்மை மஸ்க்கின் மூன்றாவது வணிக சிந்தனைக்கி கொண்டு செல்கிறது – அதிலிருந்த பின்வாங்க கூடாது என்பதே இது உணர்துகிறது. சின்ன லட்சியம் பெரும்பாலான நிறுவனங்களின் ஊக்க கட்டமைப்புகளில் கட்டப்படுவதாக அவர் நம்புகிறார்.

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

இதன் மூலம் பல நிறுவனங்கள் அதிகரிக்கும் என்று அவர் கூறியுள்ளார். “நீங்கள் ஒரு பெரிய நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக இருந்தால், நீங்கள் ஒரு சாதாரண முன்னேற்றத்தை நோக்கமாகக் கொண்டால், அது எதிர்பார்த்ததை விட அதிக நேரம் எடுக்கும், அதேபோல் அது செயல்படவில்லை என்றால், யாருதான் உங்களை குறை சொல்ல மாட்டார்கள்,” என்று அவர் கூறியுள்ளார். அப்போது நீங்கள் அது என் தவறு இல்லை என்பீர்கள்,

நீங்கள் தைரியமாக இருந்தால், உண்மையான முன்னேற்றத்திற்குச் செல்வீர்கள், அதுவும் வேலை செய்யவில்லை என்றால், நீங்கள் நிச்சயமாக பணிநீக்கம் செய்யப்படுவீரகள், நீங்கள் உங்கள் நிறுவனத்திடம் வாதிடுவீர்கள். இதனால்தான் பெரும்பாலான நிறுவனங்கள் முற்றிலும் புதியவற்றை கற்பனை செய்யத் துணிவதைக் காட்டிலும், தற்போதுள்ள தயாரிப்புகளில் சிறிய மேம்பாடுகளைச் செய்வதில் கவனம் செலுத்துகின்றன.

எனவே, அவர் அறிவுறுத்துவது என்னவென்றால், அவர் “முக்கியமான விஷயங்கள்” என்று அவர் அழைப்பதை நீங்கள் செய்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். முக்கியமான விஷயங்கள் மஸ்க்கின் தனிப்பட்ட வரிசைக்கு இரண்டு விஷயங்கள் தனித்து நிற்கின்றன. முதலில், புதைபடிவ எரிபொருட்களிலிருந்து வேறு மாற்றத்தை துரிதப்படுத்த அவர் விரும்புகிறார்.

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

தொழில்முனைவோர் அதைப் பற்றி என்ன சொல்ல வேண்டும் என்பது இங்கே: “கேம்ப்ரியன் காலத்திலிருந்து பகல் ஒளியைக் காணாத ஆழமான எரிவாயு வயல்கள் மற்றும் ஆழமான எண்ணெய் வயல்களை நாங்கள் வரைந்து கொண்டிருக்கிறோம். கடைசியாக ஏதாவது ஒளியைக் கண்டால் மிகவும் சிக்கலான உயிரினம் ஒரு கடற்பாசி, இது ஒரு புத்திசாலித்தனமான நடவடிக்கை என்று நீங்கள் உண்மையில் கேள்வி கேட்க வேண்டும். இரண்டாவதாக, செவ்வாய் கிரகத்தில் குடியேறுவதன் மூலமும், “வாழ்க்கையை பல கிரகங்ளுக்கு மாற்றுவதன் மூலமும்” மனிதகுலத்தின் நீண்டகால உயிர்வாழ்வை உறுதிப்படுத்த அவர் விரும்புகிறார். இதனால் நான் சொல்வது போல், பெரியதாக சிந்தியுங்கள்.

சவால்களை எதிர்கொள்ள தயாராக இருங்கள்: இது உண்மையானது, சிறப்பாகச் செய்ய நீங்கள் விளையாட்டில் தோல்விகளை சந்தித்திருக்க வேண்டும், ஆனால் எலோன் மஸ்க் பெரும்பாலானவற்றை விட அதிக சவால்களை சந்தித்துள்ளார். 2002-ஆம் ஆண்டில், அவர் தனது முதல் இரண்டு முயற்சிகளில், ஜிப் 2 எனப்படும் இணைய நகர வழிகாட்டி மற்றும் ஆன்லைன் கட்டண நிறுவனமான பேபால் ஆகியவற்றில் இருந்த தனது பங்குகளை விற்றுவிட்டார். அவர் தனது 30 களில் நுழைந்தார் மற்றும் வங்கியில் கிட்டத்தட்ட 200 மில்லியன் டாலர் வைத்திருந்தார்.

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

அவர் தனது திட்டத்தில் தனது செல்வத்தில் பாதியை வியாபாரங்களில் முதலீடுசெய்து, மற்ற பாதியை நாம் வைத்திருக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறார். ஆனால் செயல்கள் அப்படி செயல்படவில்லை. அவர் அப்போது தனது வணிக வாழ்க்கையின் இருண்ட காலத்திலிருந்து மீண்டு வெளிவருகிறார். அவரது புதிய நிறுவனங்கள் அனைத்து வகையான பல் துலக்குதல்களையும் எதிர்கொண்டன. ஸ்பேஸ்எக்ஸின் முதல் மூன்று துவக்கங்கள் தோல்வியை சந்தித்தன, மேலும் டெஸ்லாவுக்கு அனைத்து வகையான உற்பத்தி சிக்கல்களும், விநியோகச் சங்கிலி மற்றும் வடிவமைப்பு சிக்கல்களும் தொடர்ந்து இருந்தன. அதன் பின்னர் நிதி நெருக்கடி ஏற்பட்டது.

அப்போது ஒரு முழுமையான தேர்வை எதிர்கொண்டதாக மஸ்க் கூறினார். “நான் பணத்தை வைத்திருக்கா விட்டால், நிறுவனங்கள் நிச்சயமாக அழிந்து விடும், அவ்வாறு பாதி பணத்தை நான் வைத்திருந்தால் அதை முதலீடு செய்ய, ஒருவேளை ஒரு வாய்ப்பு இருக்கலாம்.” அதனால் அவர் பணத்தை அவரது எதிர்கால திட்டங்களுக்கு போட்டு கொண்டே இருந்தார்.

ஒரு கட்டத்தில் அவர் பெருங்கடனில் இருந்ததால், அவர் தனது சொந்த வாழ்க்கைச் செலவுகளைச் நடத்துவதற்கு தன் நண்பர்களிடமிருந்து கடன் வாங்க நேரிட்டது என்று கூறியுள்ளார். எனவே, திவால்நிலை எதிர்பார்ப்பு அவரை பயமுறுத்தியதா? என்று கேட்டால், அவர் அவ்வாறு செய்யவில்லை என்று கூறுகிறார்: “என் குழந்தைகள் ஒருவேளை அரசுப் பள்ளிக்குச் செல்ல வேண்டியிருக்கும், நான் சொல்வது பெரிய விஷயம், நான் ஒரு அரசுப் பள்ளிக்கு சென்றவன்.”

விமர்சகர்களை புறக்கணியுங்கள்: உண்மையில் அவரை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது – 2014-ஆம் ஆண்டில் அவர் மிகவும் வருத்தப்பட்டார் என்பது தெளிவாகத் தெரிந்தது – பல வணிக வல்லுனர்கள் மற்றும் வர்ணனையாளர்கள் மற்றும் பல வல்லுனர்கள் அவரது துன்பங்களைப் பார்த்து அவர்கள் கொண்ட மகிழ்ச்சி.

“தாராளவாத ஸ்கேடன்ஃப்ரூட் உண்மையில் மிகவும் ஆச்சரியமாக இருந்தது,” மஸ்க் கூறினார். “டெஸ்லாவின் மரணத்தை கண்காணிக்க பல வலைப்பதிவு தளங்கள் இருந்தன.” அவரது லட்சியத்தைப் பற்றி ஒருவித ஆணவம் இருப்பதால், அவர் தோல்வியடைய வேண்டும் என்று மக்கள் விரும்பியிருக்கலாம் என்று அந்த செய்தியாளர் ஏலனிடம் கேட்டுள்ளார்.

ஆனால் அதை அவர் நிராகரித்தார். “நாங்கள் நிச்சயமாக இதைச் செய்யப் போகிறோம் என்று நாங்கள் சொன்னால் அது ஆணவமாக இருக்கும் என்று அவர் கேட்டுள்ளார், நாங்கள் அதைச் செய்ய விரும்புகிறோம் என்பதற்கு மாறாக, நாங்கள் அதை எங்கள் சிறந்த செயல்களின் மூலம் காட்டப் போகிறோம் இது வணிக வெற்றியின் மஸ்கின் அடுத்த பாடத்திற்கு நம்மை அழைத்துச் செல்கிறது, எனவே விமர்சகர்களைப் பற்றி கவலைப்படவேண்டாம்.

ஸ்பேஸ்எக்ஸ் அல்லது டெஸ்லா, இவற்றை அமைக்கும் போது பணம் சம்பாதிப்பார் என்று, தான் நம்பவில்லை என்று டெஸ்லா கூறியுள்ளார் – ஆனால் அவர் டூம்ஸ்டர்களைப் புறக்கணித்து, முன்னேறினார். ஏன்? நீங்கள் நினைவில் வைத்து கொள்ளுங்கள், இது அவர் மூலம் தீர்க்கப்பட்ட முக்கியமான பிரச்சினைகளின் அடிப்படையில் வெற்றியை தீர்மானிக்கும் ஒரு மனிதர், அவர் எவ்வளவு பணம் சம்பாதித்தார் என்பதல்ல. அது எவ்வளவு சுதந்திரமானது என்று சிந்தியுங்கள். முட்டாள்தனமாக இருப்பதைப் பற்றி அவர் கவலைப்படவில்லை, ஏனென்றால் அவரது பெரிய நிதி, பந்தயத்திற்கு செலுத்தப்படவில்லை, அவர் கவலைப்படுவது முக்கியமான அவரது யோசனைகளை பற்றியது. இது ஒஎருவர் முடிவெடுப்பதை மிகவும் எளிமையாக்குகிறது, ஏனென்றால் அவர் உண்மையிலேயே முக்கியமானது என்று நம்புவதில்தான் கவனம் செலுத்த முடியும். மேலும் அவர் என்ன செய்கிறார் என்பதைதான் வணிக சந்தையும் விரும்புகிறது.

சென்ற அக்டோபரில், அமெரிக்க முதலீட்டு வங்கியான மோர்கன் ஸ்டான்லி ஸ்பேஸ்எக்ஸ் மதிப்பு டாலர் 100 பில்லியனாக இருந்தது. நிறுவனம் விண்வெளி விமானத்தின் பொருளாதாரத்தை மாற்றியுள்ளது, ஆனால் மஸ்கை மிகவும் பெருமைப்படுத்தும் விஷயம் என்னவென்றால், அமெரிக்க விண்வெளி திட்டத்தை தனது நிறுவனம் எவ்வாறு பெற்றது என்பதுதான். கடந்த ஆண்டு அவரது க்ரூ டிராகன் ராக்கெட்டுகள் ஆறு விண்வெளி வீரர்களை சர்வதேச விண்வெளி நிலையத்திற்கு ஏவியது, இது 2011 ஆம் ஆண்டில் விண்வெளி விண்கலங்கள் ஓய்வு பெற்ற பின்னர் அமெரிக்க மண்ணிலிருந்து இது ஒரு முதல் பயணம் .

உங்களுக்குள்ளேயே மகிழ்ந்து கொள்ளுங்கள்: இந்த வழிகாட்டியைப் பின்பற்றுங்கள், கொஞ்சம் அதிர்ஷ்டத்துடன், நீங்கள் கூட பணக்காரர்களாகவும் பிரபலமாகவும் இருப்பீர்கள். அது உங்கள் ஷெல்லிலிருந்து வெளியே வர ஆரம்பிக்கலாம். எலோன் மஸ்க் பிரபலமாக ஒரு பணிபுரியும் நபர் – டெஸ்லா மாடல் 3 இன் உற்பத்தியை, தொடர்ந்து கண்காணிக்க 120 மணிநேர வாரங்கள் பணியாற்றுவதாக அவர் பெருமிதம் கொள்கிறார் – அவர் அதை தன்னை நினைத்து மகிழ்ந்து கொண்டே கூறியுள்ளார்.

அவதூறு வழக்குகள், ஆன்-ஏர் டோப் புகைத்தல் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் காட்டபாடும் சாடல்கள் ஆகியவற்றுடன் அவர் பல சர்ச்சைகளில் சிக்கியுள்ளார். 2018 ஆம் ஆண்டில் அவர் டெஸ்லாவை தனியாக அழைத்துச் செல்லத் திட்டமிட்டுள்ளதாக ட்வீட் செய்தபோது அமெரிக்க நிதி கட்டுப்பாட்டாளரிடம் சிக்கலில் சிக்கினார், மேலும் கோவிட் -19 தொற்றுநோய் டெஸ்லாவை அதன் சான் பிரான்சிஸ்கோ விரிகுடா தொழிற்சாலையில் உற்பத்தியை நிறுத்துமாறு கட்டாயப்படுத்தியபோது, ​​அவர் கொரோனா வைரஸ் பூட்டுதல் மற்றும் கட்டுப்பாடுகளை எதிர்த்து குரல் கொடுத்த. .

ட்விட்டரில் “ஊமை” என்ற வைரஸைப் பற்றி அவர் பீதியைக் கூறினார், மேலும் வீட்டிலேயே தங்கியிருக்கும் உத்தரவுகளை “பலவந்தமான சிறைவாசம்” என்று விவரித்தார், அவை “பாசிச” மற்றும் அரசியலமைப்பு உரிமைகளை மீறுவதாகக் கூறினார். கோடையில் அவர் தனது உடல் உடைமைகளை “உங்களை எடைபோடுவார்” என்று விற்க திட்டங்களை அறிவித்தார்.

சில நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் தனது பிறந்த மகனை எக்ஸ் Æ ஏ -12 கஸ்தூரி என்று உலகிற்கு தெரிவிக்க ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்றார். ஆயினும் அவரது கணிக்க முடியாத நடத்தை அவரது வணிகங்களை பாதித்ததாகத் தெரியவில்லை, மேலும் தொழில்முனைவோர் போலவே எப்போதும் லட்சியமாக இருக்கிறார்.

Six Secrets to the Business Success of the World's No. 1 Elon Musk !!!

செப்டம்பரில், மூன்று ஆண்டுகளுக்குள் டெஸ்லாவுக்கு “கட்டாய” $ 25,000 கார் இருக்கும் என்று மஸ்க் கூறினார், விரைவில் நிறுவனத்தின் அனைத்து புதிய கார்களும் முற்றிலும் சுய-ஓட்டுநர் என்று கூறினார். ஸ்பேஸ்எக்ஸ் அதன் ஸ்டார்ஷிப் ஏவுதள வாகனத்தை சோதித்தபோது, ​​டிசம்பர் மாதத்தில் அவரது ஆண்டு ஒரு உண்மையான களமிறங்கியது, இது முதல் மனிதர்களை செவ்வாய் கிரகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும் என்று நம்புகிறது. லிப்ட்-ஆஃப் செய்த ஆறு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அது தரையிறங்கியபோது அந்த ராட்சத ராக்கெட்கள் வெடித்தது. ஆனால் எலோன் மஸ்க் இந்த சோதனையை “அற்புதமான” வெற்றி என்று பாராட்டினார்.

Corona Safety Methods

Follow @ Google News: கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் அறிவியல்புரம் இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து பின்தொடருங்கள்!!! தற்போதைய செய்திகளை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

அறிவியல்புரம் YouTube வீடியோக்களை கண்டுகளிக்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்

Corona Safety Methods
+1
+1
+1
+1
+1
+1
+1

About Post Author