+1
+1
+1
+1
+1
+1
+1
Medication for drinking will cure corona
Kiruba Store - Online Shopping Store in India

ஆல்கஹால் – போதைக்கு எதிராக பயன்படுத்தப்படும் மருந்து கொரொனாவை குணப்படுத்துவதற்கு முக்கியமாக இருக்கலாம் என புதிய ஆய்வு தெரிவித்துள்ளது.

Medication for drinking will cure corona

மூலக்கூறு மாடலிங் பயன்பாட்டின் மூலம், SARS-COV-2 உடன் சண்டையிட நீண்ட காலமாக அறியப்பட்ட இரண்டு மருந்துகள் பயன்படுத்தப்படலாம் என HSE பல்கலைக்கழகம் மற்றும் ஜெலின்ஸ்கி இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் ஆர்கானிக் கெமிஸ்ட்ரி ஆகியவற்றின் வேதியியலாளர்கள் கண்டறிந்தனர். இவை டிஸல்பிராம் (Disulfiram), இது குடிப்பழக்கத்திற்கு சிகிச்சையளிக்கப் பயன்படுகிறது. மார்பக புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சையளிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு மருந்து நெரடினிப் ஆகும்.

Medication for drinking will cure corona

கண்டுபிடிப்பு பற்றிய கட்டுரை மெண்டலீவ் கம்யூனிகேஷன்ஸ் இதழின் 4-வது இதழில் ஆன்லைனில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. வைரஸின் பரிணாம வளர்ச்சியின் போது குறைவான பிறழ்வுக்கு உட்பட்ட கட்டமைப்பு கூறுகள் சாத்தியமான சிகிச்சையின் இலக்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். இல்லையெனில், ஒரு விகாரத்திற்கு எதிராக ஒரு மருந்து இனி மற்றொருவருக்கு எதிராக பயனுள்ளதாக இருக்காது.

Medication for drinking will cure corona
Aztec Technologies - Domain and Hosting Company

இதற்கு சிறந்த வேட்பாளர்கள் SARS-COV-2 வைரஸ் பிரதான புரோட்டீஸ் M pro போன்ற பழமைவாத புரதங்கள். பிறழ்வுகளுக்கு எதிர்ப்புத் தெரிவிப்பதைத் தவிர, கொரோனா வைரஸ் நகலெடுப்பதில் M pro முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. அதாவது அதன் தடுப்பு உடலுக்குள் அதன் இனப்பெருக்கத்தை மெதுவாக அல்லது முற்றிலுமாக நிறுத்த முடியும். PDB தரவுத்தளத்தில் (ID 6LU7) இருந்து ஜனவரி 2020-இல் உருவாக்கப்பட்ட SARS-COV-2, M pro-வின் இடஞ்சார்ந்த மாதிரியை ஆராய்ச்சியாளர்கள் பயன்படுத்தினர்.

Medication for drinking will cure corona

சாத்தியமான மருந்துகள் அமெரிக்காவின் உணவு மற்றும் மருந்து நிர்வாகத்தால் (எஃப்.டி.ஏ) அங்கீகரிக்கப்பட்ட மருந்துகளின் தரவுத்தளத்திலிருந்து எடுக்கப்பட்டது. மாடலிங் செய்வதற்கு ஆராய்ச்சி குழுவின் சொந்த வழிமுறைகள் பயன்படுத்தப்பட்டன. SARS-COV-2 பிரதான புரோட்டீஸ் M pro-வின் செயலில் உள்ள மையத்தில் சல்பர் கொண்ட மருந்துகள் வழக்கத்திற்கு மாறாக அதிக தசைநார் செயல்திறனைக் காட்டுகின்றன என்பதை மாடலிங் தரவு நிரூபித்தது.

Medication for drinking will cure corona

ஆனால் டிஸல்பிராம் நாலு மட்டுமே நிலையான தொடர்புகளை வைத்திருக்கிறது. இன்று, இது பொதுவாக குடிப்பழக்கத்திற்கு சிகிச்சையளிக்கப் பயன்படுகிறது. டிஸல்பிராம் SARS-COV-2 இரண்டு வழிகளில் போராடுகிறது. முதலாவதாக, முன்னர் SARS மற்றும் MERS கொரோனா வைரஸ்களுடன் விட்ரோவில் நிரூபிக்கப்பட்டபடி, இது ஒரு கோவலன்ட் தடுப்பானாகும். கூடுதலாக, இது COVID-19 அறிகுறிகளுடன் போராடுகிறது, இது குறைக்கப்பட்ட குளுதாதயோனின் குறிப்பிடத்தக்க குறைவு, இது ஒரு முக்கியமான ஆக்ஸிஜனேற்றியாகும்.

Medication for drinking will cure corona

இந்த குறைபாடு நோயின் கடுமையான வெளிப்பாடுகளுக்கு வழிவகுக்கும். டிஸல்பிராமிற்கு கூடுதலாக, ரஷ்ய வேதியியலாளர்கள் SARS-COV-2-க்கு எதிராக மீளமுடியாத டைரோசின் கைனேஸ் தடுப்பானான நெரடினிபின் சாத்தியமான செயல்திறனை முதலில் கணித்தனர். சமீபத்தில், 2017-ஆம் ஆண்டில், மார்பக புற்றுநோய்க்கான துணை சிகிச்சையாக நெரடினிப்பை FDA அங்கீகரித்தது. பிரதான கொரோனா வைரஸ் புரோட்டீஸின் (M pro) சாத்தியமான தடுப்பான்கள் இரண்டும், கோவலன்ட் என்று மாடலிங் காட்டியுள்ளது.

Medication for drinking will cure corona

எடுத்துக்காட்டாக, டிஸல்பிராம் தியோல்-டிஸல்பைட் பரிமாற்ற எதிர்வினை மூலம் எம் சார்பு என்சைமடிக் செயல்பாட்டைத் தடுக்கக்கூடும், அதே நேரத்தில் நெரடினிப் பிணைப்பு கோவலன்ட் பெப்டைட் தடுப்பான்களுக்கு ஒத்த கோவலன்ட் தொடர்புக்கான சாத்தியத்தை அறிவுறுத்துகிறது.

Corona Safety Methods
+1
+1
+1
+1
+1
+1
+1

About Post Author