+1
+1
1
+1
+1
+1
+1
+1
1
தமிழில் எழுதப்பட்ட திருமண அட்டையின் (Glenn Maxwell) படி திருமணம் மெல்போர்னில் நடைபெற உள்ளது. நகரின் பிளாக்பர்ன் சாலையில் உள்ள வோக் பால்ரூம் இடம்.
தமிழில் எழுதப்பட்ட திருமண அட்டையின் (Glenn Maxwell) படி திருமணம் மெல்போர்னில் நடைபெற உள்ளது. நகரின் பிளாக்பர்ன் சாலையில் உள்ள வோக் பால்ரூம் இடம்.
Kiruba Store - Online Shopping Store in India

தமிழில் எழுதப்பட்ட திருமண அட்டையின் (Glenn Maxwell) படி திருமணம் மெல்போர்னில் நடைபெற உள்ளது. நகரின் பிளாக்பர்ன் சாலையில் உள்ள வோக் பால்ரூம் இடம்.

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வீரர் கிளென் மேக்ஸ்வெல் தனது இந்திய வம்சாவளியை சேர்ந்த வருங்கால மனைவி வினி ராமனை மார்ச் 27 அன்று திருமணம் செய்து கொள்கிறார். இந்த ஜோடி 2020 இல் மெல்போர்னில் ஒரு விழாவில் நிச்சயதார்த்தம் செய்யப்பட்டது.

தமிழில் எழுதப்பட்ட திருமண அட்டையின் படி, இந்திய பாரம்பரிய திருமணமாக இருக்கும் திருமணம், மெல்போர்னில் நடைபெற உள்ளது. நகரின் பிளாக்பர்ன் சாலையில் உள்ள வோக் பால்ரூம் இடம். வினி என்ற தமிழ் பிராமணப் பெண் மெல்போர்னில் பிறந்து வளர்ந்தவர். வினி பிறப்பதற்கு முன்பே அவரது தந்தை ராமானுஜ தாசன் மற்றும் தாயார் விஜயலட்சுமி ராமன் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு குடிபெயர்ந்தனர். 2019 ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் விருது விழாவில் மேக்ஸ்வெல் கைகளைப் பிடித்துக் கொண்டு கலந்துகொண்டதைக் காணும்போது வினியின் பெயர் தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்தது. மார்ச் 13, 2020 அன்று, வினியும் மேக்ஸ்வெல்லும் மெல்போர்னில் இந்திய பாரம்பரிய விழாவில் ஈடுபட்டனர். மேக்ஸ்வெல் நீல நிற ஷெர்வானி அணிந்திருந்தபோது, ​​வின்னி லெஹங்கா அணிந்திருந்தார். அவர்கள் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள திட்டமிட்டிருந்தனர், ஆனால் கோவிட்-19 அலைகளுக்குப் பிறகு அலைகள் அதைத் தாமதப்படுத்திக்கொண்டே இருந்தன.

Aztec Technologies - Domain and Hosting Company

வினி தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் க்ளென் மேக்ஸ்வெல்லுடன் தனது படத்தைப் பகிர்ந்தபோது, ​​​​இருவரும் 2017 இல் எப்படி சந்தித்தார்கள் என்று நினைத்தார்கள் என்பது பற்றி அதிகம் தெரியவில்லை. அப்போதிருந்து, வினி சமூக ஊடக மேடையில் மேக்ஸ்வெல்லுடன் தனது அழகான தருணங்களை மிகவும் தீவிரமாக பகிர்ந்து வருகிறார். அவரது கிரிக்கெட் வீரர் காதலன் குறுகிய வடிவத்தில் அவரது வெடிக்கும் பேட்டிங்கிற்கு பெயர் பெற்றவர். அவரது வீரம் மற்றும் பூங்கா முழுவதும் விளையாடும் திறன், குறிப்பாக ஐபிஎல்லில், அவருக்கு ‘மேட் மேக்ஸ்’ என்ற புனைப்பெயரைக் கூட பெற்றுத் தந்தது.

Australian cricketer Glenn Maxwell getting married to his Tamil fiancée Vini Raman

According to the wedding card written in Tamil, the marriage is going to take place in Melbourne. The venue is Vogue Ballroom on Blackburn Road in the city.
According to the wedding card written in Tamil, the marriage is going to take place in Melbourne. The venue is Vogue Ballroom on Blackburn Road in the city.

According to the wedding card written in Tamil, the marriage is going to take place in Melbourne. The venue is Vogue Ballroom on Blackburn Road in the city.

Australian cricketer Glenn Maxwell is marrying his Indian-origin fiancée Vini Raman on March 27. The couple was engaged in 2020 in a ceremony in Melbourne.

According to the wedding card written in Tamil, the marriage, likely to be a traditional Indian wedding, is also going to take place in Melbourne. The venue is Vogue Ballroom on Blackburn Road in the city. Vini, a Tamil Brahmin girl, was born and brought up in Melbourne. Her father Ramanuja Dasan and mother Vijayalaxmi Raman had moved to Australia before Vini was born. Vini’s name made headlines in 2019 when Maxwell was seen attending the Australian Cricket Awards holding her hands. On March 13, 2020, Vini and Maxwell were engaged in a traditional Indian ceremony in Melbourne. While Maxwell wore a blue sherwani, Vinni was seen wearing a Lehanga. They had plans to marry soon after but waves after waves of Covid-19 kept on delaying it.

Not much is known about how the two met thought it was in 2017 some rumors were sparked when Vini shared her picture with Glenn Maxwell on her Instagram handle. Since then, Vini has been quite actively sharing her cute moments with Maxwell on the social media platform. Her cricketer boyfriend is known for his explosive batting in the shorter format. His heroics and the ability to play across the park, especially in IPL, even earned him a nickname ‘Mad Max’.

Corona Safety Methods
+1
+1
1
+1
+1
+1
+1
+1
1

About Post Author